ICOM MR-1210RII / MR-1210TII / MR-1210TIII
IcomThương hiệu 5.896Lượt xem 0Bình luận
Mã sản phẩm:MR1210
Trạng thái: Có hàng
Giá bán: Liên hệ
Giá trên đã có VAT
Radar hàng hải màn hình màu LCD 12.1"
ICOM MR-1210 với 03 phiên bản :
MR-1210RII  : 36 hải lý , anten dạng thúng tròn đường kính 2ft ( 60cm ) kèm 15m cáp OPC-2341
  • Giao hàng nhanh
    Từ 1 - 3 ngày
  • Miễn phí vận chuyển
    Đơn hàng trên 20 triệu
  • Bảo hành
    Bảo hành chính hãng
  • Thanh toán dễ dàng
    Với nhiều hình thức
Radar ICOM MR 1210 RII / MR-1210TII / MR-1210TIII
– Màn hình màu rộng TFT 12.1″ (độ phân giải 600×800 điểm)
– Thang đo 36 / 48 / 72 hải lý .
– Công suất phát 4kW / 6kW .
– Chức năng ATA (Trợ giúp theo dõi tự động) đơn giản hóa .
– Thân mỏng (119.2mm) và trọng lượng nhẹ (4.3kg) .